Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Pà kon ơi vô ăn kem

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
artemis!
::Tiên linh thần đảo::
::Tiên linh thần đảo::
artemis!

Pà kon ơi vô ăn kem Empty
Bài gửiTiêu đề: Pà kon ơi vô ăn kem   Pà kon ơi vô ăn kem Icon_minitimeWed Mar 19, 2008 4:59 pm

Có 4 mùi tất cả .... bạn thích mùi vị nào nè ???

Chocolate
Bánh quy + chocolate
Dâu
Vanilla

Nếu bạn là người yêu chocolate, bạn là người thích tán tỉnh người khác - bạn thích là trung tâm của mọi sự chú ý. Nhưng thực tình trong thâm tâm bạn đang khao khát chờ một nửa của mình xuất hiện.

Bánh quy + chocolate: Bạn là một nhà lãnh đạo bẩm sinh, luôn đặt ra mục tiêu cao. Bạn là người dám nghĩ dám làm, không bao giờ từ bỏ cho đến khi đạt được mục tiêu đề ra.

Dâu: Bạn là người mơ mộng, sâu lắng. Bạn có trí tưởng tượng phong phú khiến bạn luôn hứng thú với những gì kích thích khả năng sáng tạo.

Thích vanila nhưng bạn không phải là người giản dị. Năng động và hoạt bát, bạn luôn di chuyển và thích tụ tập với bạn bè.
ami^_^
...::Tiên Linh Đảo Chủ::...
...::Tiên Linh Đảo Chủ::...
ami^_^

Pà kon ơi vô ăn kem Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Pà kon ơi vô ăn kem   Pà kon ơi vô ăn kem Icon_minitimeFri Mar 21, 2008 4:22 pm

em khoái chocolate nhưng em ko khoái tán tỉnh người khác đâu Mad mà hình như ý cuối cùng hơi bị chính xác

Pà kon ơi vô ăn kem
Trang 1 trong tổng số 1 trang