Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

:: Giải Mã Tình Yêu ::

Go down 
Tác giảThông điệp
artemis!
::Tiên linh thần đảo::
::Tiên linh thần đảo::
artemis!

:: Giải Mã Tình Yêu :: Empty
Bài gửiTiêu đề: :: Giải Mã Tình Yêu ::   :: Giải Mã Tình Yêu :: Icon_minitimeThu Mar 27, 2008 5:31 pm

Miên Dương (21/03-20/04)
Với bề ngoài chỉnh tề nhưng có duyên nên bạn có sức hấp dẫn người xung quanh và có tài về ngoại giao. Sẵn sàng hy sinh tất cả vì người yêu lý tưởng.

Kim Ngưu (21/04-21/05)
Bạn dễ xúc động, nhưng cũng rất cứng cỏi và bền chí.Lưu ý bạn là người đặt nặng tình cảm nên cũng rất hay ghen.

Song Nam (22/05-21/06)
Bạn rất lãng mạn và phóng khoáng nên dễ yêu mơ mộng và lý tưởng hóa tình cảm của mình. Trong tình yêu bạn sẵn sàng "quên mình " để chiều theo mọi ý thích của người yêu.

Bắc Giải (22/06-22/07)
Bạn là người đa cảm và không muốn lộ ra ngoài. Bạn yêu say đắm, mơ mộng và lãng mạn trong việc xây tổ ấm cho riêng mình.

Hải Sư (23/07-23/08)
Bạn là người đa mưu túc trí và cũng rất dũng cảm, nghị lực. Bạn yêu 1 cách đam mê, lãng mạn và cũng thường để tình cảm lấn át lý trí. Bạn muốn nổi tiếng là người đào hoa, được người khác theo đuổi say mê.

Xử Nữ (24/08-22/09)
Bạn không tin vào những tình cảm thoáng qua do đó rất thực tế trong tình yêu. Với bạn tình cảm có thể đến rất muộn nhưng chẳng vì thế mà nôn nóng.

Thiên Xứng (23/09-23/10)
Bạn thật quyến rũ nhờ vào dáng vóc lịch sự tao nhã. Bạn hướng đến 1 tình cảm cao thượng, không có tính vật chất. Bạn cũng là người rất sợ cô đơn :">

Hổ Cáp (24/10-22/11)
Với bạn, tình cảm rất quan trọng. Bạn thực tế nhưng cũng rất chung tình, chính vì vậy bạn cũng đòi hỏi rất nhiều từ đối tượng tình cảm của mình.

Nhân Mã (23/11-21/12)Hãy thận trọng vì bạn dễ bị tình yêu lôi cuốn, bạn thích lãng mạn và chinh phục người khác nhưng cũng rất mau chán và hay thay đổi.

Nam Dương (22/12-20/01)
Về tình cảm thì bạn khá chung tình nhưng lại quá cân nhắc trước khi bước vào tình cảm.

Bảo Bình (21/01-18/02) :tsura:
Bạn có 1 tâm hồn nhạy cảm và lãng mạn (không bít đúng không nhỉ :tsura:) Tình yêu sẽ làm nguồn cảm hứng bất tận cho cuộc sống của bạn.

Song Ngư (19/02-20/03)Bạn là người dễ mến, quảng đại và mềm mỏng. Bạn che dấu tình yêu sâu đậm với vẻ hờ hững bề ngoài. Tình yêu là nền tảng và kim chỉ nam trong cuộc sống của bạn.

:: Giải Mã Tình Yêu ::
Trang 1 trong tổng số 1 trang