Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Oẳn tù xì bói ra tính cách :))

Go down 
Tác giảThông điệp
artemis!
::Tiên linh thần đảo::
artemis!

Oẳn tù xì bói ra tính cách :)) Empty
Bài gửiTiêu đề: Oẳn tù xì bói ra tính cách :))   Oẳn tù xì bói ra tính cách :)) Icon_minitimeMon May 12, 2008 8:15 pm

Chơi tù xì cũng thể hiện tính cách đó nha! Kéo, Búa, hay Bao? Hãy xem đâu là tính cách của bạn nào!

1. Nói vài điều về tính hài hước của bạn nha!

a. Khá được ưa chuộng — hầu hết mọi người đều thích những trò hài hước của bạn.
b. Tàm tạm — có vài người không thích cách bạn hài hước cho lắm!
c. Hic, thật đáng tiếc! Bạn không biết “kí rì” về hài hước cả!

2. Nếu bạn là một tên-bạo-chúa, bạn sẽ cai trị cùng đất của mình bằng:

a. Hòan tòan bằng sức mạnh.
b. Dùng mánh khóe.
c. Tiến hành một cuộc cách mạng.

3. Bạn thích xem loại “chiến tranh” nào?

a. Trận đấu boxing.
b. Cuộc tranh luận về chính trị.
c. Cuộc chiến tranh vì một “áo dài”.

4. Trong những trò chơi sau, bạn sẽ giành phần thắng nhiều nhất khi chơi:

a. Cờ tỉ phú.
b. Ô chữ.
c. Cờ vua.

5. Nếu phải đoán, bạn cho rằng sự thông minh của mình xuất phát từ:

a. Khả năng phân tích mọi chuyện thật logic.
b. Lời nói.
c. Sự sáng tạo.
artemis!
artemis!

Oẳn tù xì bói ra tính cách :)) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Oẳn tù xì bói ra tính cách :))   Oẳn tù xì bói ra tính cách :)) Icon_minitimeMon May 12, 2008 8:15 pm

Oẳn tù xì, ra cái gì, ra Kết Quả nè!

Đa số là câu A: Oẳn tù xì ra Tính Cách Búa!

Mạnh mẽ và hống hách, bạn khiến mọi người phải “cúi rạp người” mỗi khi xuất hiện. Mọi người biết rằng họ không-thể-bắt-nạt bạn, và họ “nể” bạn vì điều đó. Nhưng thực chất, bạn là một người điềm tĩnh, tự tin, và vững vàng như “kiềng ba chân”. Bạn xem xét mọi chuyện khá kỹ càng, và bạn suy nghĩ sâu sắc về từng khía cạnh của cuộc sống.

Bạn thấy ngột ngạt khi đối diện với người có Tính Cách Bao. Nhưng, bạn lại không ngại việc “nghiền nát” ý chí của người mang Tính Cách Kéo.

Khi “lâm trận”, bạn sử dụng tòan bộ sức mạnh của mình. Nếu ai đó khiến bạn nổi điên, bạn sẽ…ném đồ vật vào họ!

Đa số là câu B: Oẳn tù xì ra Tính Cách Kéo!

Cứng rắn và tài giỏi, bạn có thể giải quyết bất cứ vấn đề nào với cái đầu thông minh của mình. Mọi người sợ những lời nhận-xét-chua-cay của bạn. Sự hóm hỉnh, hài hước của bạn được biết đến với cả mặt tốt và xấu: Vui nhộn và Châm biếm! Thực chất, bạn đang nằm trong “cơn bão cảm xúc”, chẳng thể tìm được lối thóat. Sự phức tạp của bạn đôi lúc lại gây phiến tóai cho chính bạn! Bạn quá thông minh, và “quá” nghĩa là không tốt lắm đâu bạn ạ! Hãy kiềm chế một chút nhé, nếu không bạn sẽ “cắt” trúng mình đấy!

Bạn sẽ “cắt vụn” người có Tính Cách Bao, và người duy nhất có thể khiến bạn khổ sở chính là Tính Cách Búa.

Khi “lâm trận”, bạn tìm điểm yếu của đối phương để khai thác. Nếu có người khiến bạn nổi điên, bạn sẽ làm tất cả để cuộc đời họ phải khốn khổ!

Đa số là câu C: Oẳn tù xì ra Tính Cách Bao!

Lắm mánh khóe và đầy sáng tạo, bạn có thể thích ứng với mọi tình huống, mọi hòan cảnh. Mọi người thường đánh giá thấp bạn nếu họ không nhìn ra được khả năng của bạn. Bên trong con người bạn, bạn luôn có những kế hoạch của riêng mình, và thường nghĩ đến những kế hoạch mới. Cái đầu của bạn lúc nào cũng hoạt động! Bạn có khả năng làm tất cả những điều mà bạn mơ ước. Với sự sáng tạo của mình, bạn luôn tìm ra cách để đạt được những điều mình muốn.

Bạn có thể “túm gọn” Tính Cách Búa với những “lá bài” của mình. Tuy nhiên, người mang Tính Cách Kéo lại có khả năng ‘”lật bài” và sẽ “cắt” bạn ra thành từng mảnh.

Khi “lâm trận”, không ai đoán được nước đi của bạn. Nếu có kẻ-dại-dột khiến bạn điên lên, bạn sẽ “tấn công” không thương tiếc khi họ...chưa sẵn sàng!

Oẳn tù xì bói ra tính cách :))
Trang 1 trong tổng số 1 trang